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MAOMBI YA KUUNGANISHIWA | KUTENGANISHIWA DIRA / KUHAMA “LINE” YA MAJI KATIKA

(application for new connection /Line shift /Meter separation in my house/Plot(Rule 5)

A: UTHIBITISHO WA MTEJA:

T SRR

Ninaomba ( niunganishiwe / nitenganishiwe dira / kuhama ling )..........ccccoecverriennniien s Maji

katika nyumba Na. ............cccoeveveine BIOCK......ovvieiiieiieeeee e SLP e, liyOpO Mt@a WL
.............................................. Kata ya ..ooovvveiiiiiiieii e jiN [@ mwenyekiti wa serikali ya
MEAA WANGU. ..o A/C YANGU NA.......ooirrnsnresissenes

Nakubaliana na masharti na kulipia kiwango cha gharama za maombi na usajili wangu kulingana na kanuni na talatibu za maji.

SaAINIYANGU....oevviririiinie e Tarehe.........cocevviieiniinnenn,

B.GHARAMA ZA MAUNGANISHO YA MAJISAFI KWA UMBALI WA MITA MOJA (1): WEKA PICHA HAPA
1. Gharama za uchimbaji na ufukiaji Mtaro Wa BOMbA...............co.coevveeeeeeeeseeeeeeeeeeeeeeeee T AU
2.Gharama za bomba la kipenyo cha inchi % Naviungiovyake...............c..cocovvveevevreserersnens S MHURI
3.Gharama za upimaji, ufungaji bomba, usimamizi, dhamana ya dira na USajili...................ccccccccccceccs Sheeieeiinnn WA
Jumla kuu ya gharama za maunganisho ya maji kwa meta moja (1m)......... S T TAASISI KIWANDA/

KAMPUNI

5.Asilimia 20 ya gharama za maunganisho ya maji kwa meta moja................. ] | IO

6..Malipo ya maunganisho mapya ni 20% ya gharama za maunganisho ya meta kwa urefu usiozidi meta mia moja.

UMBALI ULIOPIMWA ‘M’ GHARAMA YA MAUNGANISHO KWA META 1 JUMLA YA GHARAMA YA MAUNGANISHO MAELEZO

Shilingi ..............

Ninaambatanisha vivuli vya nakala vifuatavyo vilivyowekewa alama ya vema:

1. Hatimiliki au “Offer” ya kiwanja na Barua y, nyekiti wa mtaa. |:|
2. Site Plan / Sketch kwa skwata tu.
3. Kibali cha kukatisha barabara kwa vile bomba litavuka barabara kabla ya kufika katika nyumba yangu.
4. Stakabadhi ya malipo ya majengo inayotolewa na Manispaa baada ya kulipia jengo au kiwanja.
5. Picha MBILI (2) saizi ya “pass port”.
Nimelipa Shs. ........ccccovviiiinnns Leotarehe ......cccceeviiiiiiiiiiiin, Kwa ajili ya utafiti wa awali (Reconnaisance survey fee) namba ya
stakabadhi (GEPG) ..........coouiiiiiiiiiiiic e Saini ya mpokea malip0.............ccceevvnrnnn
SAINIYANGU....ceeviiiiiriii i (mteja) Tarehe......ccccv i

C: UPIMAJI (SURVEY):
Matumizi ya maji:

KUNDI LA MTEJA LA MATUMIZI YA MAJI
NYUMBANI TAASISI BIASHARA KIWANDA

MAELEZO YA MTANDAO WA MAJITAKA......cooiieitie e e s

Jina la Mpimaji.........cocevviiiiniiiin s e Saini....cccceeviiiiieeen Tarehe .....ooociveeiiinen,



D: USAJILI WA MTEJA:

Nimelipa Shs. .........cccoevvininns Leotarehe ..........ccccoviviiiiiiiin, Kwaajili ya maunganisho ya majisafi pamoja na Dira (Water service
line) namba ya stakabadhi (GEPG) .............ccocevviiiiiiiiiiiice Saini ya mpokea malipo
SAINIYANGU...eevvrreriiieinier e (Mteja) Tarehe........ccocvvriveviisierninenn,

E: UFUNGAJI WA BOMBA LA MTEJA:

SAIZI YA BOMBA KUU | SAIZI YA BOMBA | UMBALI “M” | KUCHIMBA NA KUFUKIA MTARO

1/211

% 75cm
1”

5 2112 90 cm

3< 100cm

Umbali toka kwa Mteja hadi KILASEHEMU AMBAPO BOMBA LINAVUKA BARABARA KINA KISIPUNGUE
Bomba Kuu SENTIMETA 100.

Jina la Fundi bomba ......ccccooeveiiiiir e N1 o | SO Tarehe.....cccceneeneen.

F. UTHIBITISHO WA MKUU WA SEHEMU YA MTANDAO WA MAJI (Network Engineer):

MImi oo Nakubaliana /sikubaliani na maombi ya mteja huyu ya huduma ya maji kwa sababu
eneo husika Lina / Halina / LimekaukaMaji

SAINI.ueriirirrerreres s Tarehe......ccooveeviiiinnnnn,

AIC yaMteja .........cccevvveen i Mita NO......ccveii i
JinalaMtoa A/C...........ccoeiiiiinnrri e s SN v Tarehe.....cceccvvvcverrrninnnns
AFISA MAUNGANISHO.....oiitiiiiriariesierisrsnassnssnssnrsssassassnsnnss T 11 P ,Tarehe

H: MAUNGANISHO YA MAJI;

Maunganisho ya maji ya mefanyika leo hii tarehe............cccccoo i na
Fundi bombadina..........c..ccoconiiinniin SaiNiee e
l:  MAELEZO MUHIMU:
1. Fomu hii inatolewa chini ya utaratibu wa sheria na kanuni za Maji.
2. Mteja haruhusiwi kujiunganishia huduma ya maji bila idhini ya mamlaka ya maji (MORUWASA) hata kama atakuwa
amekamilisha taratibu zote zinazotakiwa.
3. Fomu hii inathamani kwa muda wa miezi mitatu toka siku ilipojazwa na mteja, vinginevyo kama muda utaisha na
hajakamilisha taratibu zote, na anahitaji huduma yetu mteja anatakiwa ajaze fomu nyingine.
4. Ukiwa kama mteja wa Mamlaka unatakiwa kutoa ushirikiano wa dhati bila vikwazo vyovyote pale utakapoombwa na
Mtumishi wetu kukagua bomba, Dira ya maji, na risiti zozote za malipo ya Ankara za maji.
5. Ni marufuku kwa mteja kujiunganishia maji kwa sababu zozote zile nyuma ya dira ya Mamlaka.
6. Mteja akubalianena hali ngumu ya upatikanaji wa maji pale inapotokea, na endapo huduma itaendelea kukosekana
kwa muda mrefu afike ofisini kutoa taarifa ili Ofisi iweze kuangalia uwezekano mwingine.
7. Mteja anatakiwa kulipia ankra yake ya mwezi siku yoyote kuanzia tarehe 1-15 kila mwezi vinginevyo atasitishiwa
huduma ya maji na kurudishiwa kwa faini.
8. Mteja mpya au wazamani anawajibika kulipia gharama za upimaji, mabomba,viungio,Dira ya maji, uchimbaji na ufukiaji
wa mtalo, Mamlaka itagharamia ufundi tu.
9. Mteja anawajibika kulipia gharama za maunganisho sawa na asilimia 20 ya gharama zote za kuunganisha maji kama
ilivyoonesha kwenye kanuni za maji kifungu namba 24 cha mwaka 2013.
10. DirayamajinimaliyaMamlaka, mteja anawajibika kuitunza na endapo itatokea dira kuharibiwa kwa aina yoyote ile

kupotea, mteja atawajibika kulipia dira hiyo.



